TẬP THỂ A10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TẬP THỂ A10

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI FORUM CỦA LỚP A10_TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU-CAM RANH-KHÁNH HÒA (2006-2009)

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Đăng kýĐăng ký  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Mọi người hãy cùng nhau quảng bá 4r đến những thành việc chưa hoạt động, đến bất kỳ ai, những người chưa bik đến 4r hay đã từng bik nhưng chưa tham gia, cùng trường là được, để 4r ta ngày càng lớn mạnh, để mọi người, ai ai cũng biến đến 4r chúng ra

Gửi anh iu dấu!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
blue_star_0803
Mod
Mod
blue_star_0803

Nữ Tổng số bài gửi : 216

Gửi anh iu dấu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi anh iu dấu!   Gửi anh iu dấu! Icon_minitime14/3/2008, 15:51

Thía cái nì hay hay nên post zề coi cho zui !
"Thư gửi anh yêu dấu. Một ngày buồn như con chuồn chuồn , tháng chán như con cá rán, năm đen như con mèo hen. Anh yêu dấu, người anh như cái đấu, tóc anh xù như lông gấu, tuy anh hơi cá sấu nhưng em vẫn yêu anh nung nấu.
Ðêm nay trăng cao tít mít, em ngồi cong đít viết thư cho anh, không gian bốn bề im ắng chỉ có tiếng ếch kêu và âm thanh như tiếng đàn violon du dương nhẹ nhàng của đàn muỗi đang vây quanh em .Anh có biết rằng em nhớ anh nhiều lắm không? Em ăn không ngon nhưng ngủ như điên, em đi giầy quên đi tất, ăn sáng quên đánh răng, em dùng xăng vo gạo, em khờ khạo cũng chỉ vì yêu anh đó.

Khổ thân em khi chúng bạn toàn là những đứa không có nhà phải ở trong biệt thự, không có xe đạp mà phải ngồi lăncuđơ, không có tiền mà phải xài card.

Em thì cái gì cũng có chỉ không có mỗi tiền. Em xin tình nguyện dâng hiến cho anh tấm thân trong trắng như tờ giấy than của em cho anh. Tấm thân của em tuy đang mang trong người hai dòng máu nhưng vẫn còn là hàng xài được một số thứ. Em chỉ muốn những gì của anh là của em và những gì của em là của riêng, ủa nhầm là của chung. Anh có biết rằng em yêu anh từ khi em thấy anh lon ton như con chó con cùng mấy đứa bạn cùng là lũ dê sòm chọc cô bạn em. Em sẽ làm tất cả để cho anh vui. Ranh ngôn có câu : "Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào cống và lấp bể, cố làm cũng thành không". Anh đừng buồn vì những lời bạn em nói nhé, nó nói anh :" Nhìn xa cứ tưởng con người, nhìn gần mới biết đười ươi xổng chuồng". Em đau lắm nhưng không sao, bôi cao sẽ khỏi , không khỏi ăn tỏi sẽ hết, không hết cho chết là vừa. Về nhà em không nuốt trôi cơm cố gắng lắm mới chỉ có 2 bát phở. Một lần và mãi mãi em muốn nói với anh rằng em yêu anh như que kem mút dở, như dưa bở với đường, như lọ tương ngâm cà pháo, như con báo với cánh rừng, như muối vừng với lạc, như lão Hạc với con chó vàng ...

Thôi mệt quá rồi em đành phanh bút ở đây. Chào anh và yêu anh nhiều, chúc anh gặp nhiều ác mộng, em sẽ hiện ra để cùng anh chạy trốn."

Hic hic xúc động quá!
Gửi anh iu dấu! Gem510Gửi anh iu dấu! Gem510Gửi anh iu dấu! Gem510Gửi anh iu dấu! Gem510Gửi anh iu dấu! Gem510
eternal_flame
Smod
Smod
eternal_flame

Nam Tổng số bài gửi : 609

Gửi anh iu dấu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh iu dấu!   Gửi anh iu dấu! Icon_minitime14/3/2008, 17:59

hên là gái viết cho trai chứ gặp trai viết cho gái là
"Thư gửi em yêu dấu. Một ngày buồn như con chuồn chuồn , tháng chán như con cá rán, năm đen như con mèo hen. Em yêu dấu, người em như cái đấu, ngực em như quả dưa hấu ,bắp đùi em như châu chấu ,đầu em như con gấu
Very Happy Very Happy Very Happy
blue_star_0803
Mod
Mod
blue_star_0803

Nữ Tổng số bài gửi : 216

Gửi anh iu dấu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh iu dấu!   Gửi anh iu dấu! Icon_minitime14/3/2008, 18:04

Ừa seo cũng hay hết !
Gửi anh iu dấu! Z4348110Gửi anh iu dấu! Z4348110Gửi anh iu dấu! Z4348110Gửi anh iu dấu! Z4348110Gửi anh iu dấu! Z4348110Gửi anh iu dấu! Z4348110
Sponsored content

Gửi anh iu dấu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh iu dấu!   Gửi anh iu dấu! Icon_minitime

Gửi anh iu dấu!
Trang 1 trong tổng số 1 trang