TẬP THỂ A10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TẬP THỂ A10

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI FORUM CỦA LỚP A10_TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU-CAM RANH-KHÁNH HÒA (2006-2009)

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Đăng kýĐăng ký  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Mọi người hãy cùng nhau quảng bá 4r đến những thành việc chưa hoạt động, đến bất kỳ ai, những người chưa bik đến 4r hay đã từng bik nhưng chưa tham gia, cùng trường là được, để 4r ta ngày càng lớn mạnh, để mọi người, ai ai cũng biến đến 4r chúng ra

cái này thấy hay hay

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
eternal_flame
Smod
Smod
eternal_flame

Nam Tổng số bài gửi : 609

cái này thấy hay hay Empty
Bài gửiTiêu đề: cái này thấy hay hay   cái này thấy hay hay Icon_minitime15/3/2008, 23:41

Em ơi...J anh...Mình xữ nha em...Dạ...Em lột trước đi...Thui anh lột trước đi...Thui 2 mình cùng lột nha em...Dạ...Ý, con em chảy nước kìa...Húp dùm em đi anh...Ừ, để anh...Ngon k anh...Ngon lắm em...Sao con anh lông nhiều thế...Con anh bự mà em...Chắc con em nhỏ nên ít lông hén...Ừ, con ít lông mới ngon em, dễ xữ...Thui mình xữ đi anh...Ừ, anh nhịn hết nổi rồi, khó chịu wé...Mà khoan...J nữa em...Để em đi lấy rau râm...Ăn hột vịt lộn k có rau râm k ngon anh......................----> Cầu chúa tha tội những đứa đầu óc sâu bọ ! Amen ... :-j:hehe::hehe:
huongxuan
Smod
Smod
huongxuan

Nữ Tổng số bài gửi : 579

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này thấy hay hay   cái này thấy hay hay Icon_minitime17/3/2008, 19:33

tui đầu óc trong sáng, mới đọc khúc đầu hiểu khúc sau rồi, khỏi lo
http://360.yahoo.com/nguyen_huong_xuan
eternal_flame
Smod
Smod
eternal_flame

Nam Tổng số bài gửi : 609

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này thấy hay hay   cái này thấy hay hay Icon_minitime17/3/2008, 19:35

chính vì trong sáng nên bà hiểu khúc đầu nhưng khi đọc khúc sau chắc thấy tiếc lắm chứ gì
Laughing Laughing Laughing
huongxuan
Smod
Smod
huongxuan

Nữ Tổng số bài gửi : 579

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này thấy hay hay   cái này thấy hay hay Icon_minitime17/3/2008, 19:35

tiếc j đâu, chỉ là bi h thèm hột dịt quá, há há
http://360.yahoo.com/nguyen_huong_xuan
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này thấy hay hay   cái này thấy hay hay Icon_minitime

cái này thấy hay hay
Trang 1 trong tổng số 1 trang