TẬP THỂ A10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TẬP THỂ A10

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI FORUM CỦA LỚP A10_TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU-CAM RANH-KHÁNH HÒA (2006-2009)

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Đăng kýĐăng ký  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Mọi người hãy cùng nhau quảng bá 4r đến những thành việc chưa hoạt động, đến bất kỳ ai, những người chưa bik đến 4r hay đã từng bik nhưng chưa tham gia, cùng trường là được, để 4r ta ngày càng lớn mạnh, để mọi người, ai ai cũng biến đến 4r chúng ra

mẹ nó thằng nào láo cá vậy!!

Go down 
5 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
bunhinrom_9000
Mod
Mod
bunhinrom_9000

Nữ Tổng số bài gửi : 419

mẹ nó thằng nào láo cá vậy!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: a gia vu ngon we he   mẹ nó thằng nào láo cá vậy!! - Page 2 Icon_minitime16/3/2008, 22:07

cai thang osin may` mun tao wa lop may` dap tan cho may ngoi hoc ko ha thang khon
http://360.yahoo.com/my_profile-_ak.RTMzbqivIlb.jP1hVqlBm_H2UQ--
huongxuan
Smod
Smod
huongxuan

Nữ Tổng số bài gửi : 579

mẹ nó thằng nào láo cá vậy!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: THÔNG BÁO   mẹ nó thằng nào láo cá vậy!! - Page 2 Icon_minitime16/3/2008, 22:33

cái vụ cm bên blog thực ra là chỉ do chị của bảo tuyên làm thôi, hok dính dàng j tới bích liễu hết, blog 3tinh9x là blog chung của bích liễu và chị bảo tuyên lun,việc cm là hoàn toàn do 1 mình chị bảo tuyên vì cãi lộn với bảo tuyên mà ghi ra chứ bích liễu hok hề biết j hết, vụ này để bảo tuyên giải quyết với chị nó,tụi mình hok nên chửi người ta nữa nha,mắc công chửi lộn bích liễu tội lắm. còn cái thằng gia vũ vì phát ngôn ngu xuẩn nên đã bị tui del bài rồi, đáng đời cái thằng ngu ngốc
http://360.yahoo.com/nguyen_huong_xuan

mẹ nó thằng nào láo cá vậy!!
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2