TẬP THỂ A10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TẬP THỂ A10

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI FORUM CỦA LỚP A10_TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU-CAM RANH-KHÁNH HÒA (2006-2009)

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Đăng kýĐăng ký  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Mọi người hãy cùng nhau quảng bá 4r đến những thành việc chưa hoạt động, đến bất kỳ ai, những người chưa bik đến 4r hay đã từng bik nhưng chưa tham gia, cùng trường là được, để 4r ta ngày càng lớn mạnh, để mọi người, ai ai cũng biến đến 4r chúng ra

và em đã yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
huongxuan
Smod
Smod
huongxuan

Nữ Tổng số bài gửi : 579

và em đã yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: và em đã yêu   và em đã yêu Icon_minitime19/4/2008, 08:14

click here
Tình ơi sao có lúc vui mà vẫn thấy em lại biết đâu tìm đến vui chơi giây fút thôi . Từ giây fút ấy đến bây giờ cũng đã bao ngày mà tình vẫn đến ngại ngùng vẫn đến .... Yêu và em đã yêu dù không ít khi nỗi đau cũng nhiều nhưng tiếc gì vì khi được yêu là em sẽ cho và cho rất nhiều ..không cần giữ lại . Thật đẹp biết mấy mỗi khi được yêu người ta sẽ yêu dù cho biết là xót xa cũng nhiều nhưng tiếc gì vì khi được yêu là em sẽ cho & cho rất nhiều không cần giữ lại những gì vô nghĩa .....có tiếc nuối mấy cũng qua mà thôi
Nhiều khi em muốn như chim trời đến nơi xa vời khát khao hạnh fúc ứơc mơ có thế thôi mà em cứ bay đi tìm mãi đến bây giờ mà tìm ko thấy tìm hoài ko thấy .
http://360.yahoo.com/nguyen_huong_xuan

và em đã yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang