TẬP THỂ A10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TẬP THỂ A10

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI FORUM CỦA LỚP A10_TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU-CAM RANH-KHÁNH HÒA (2006-2009)

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Đăng kýĐăng ký  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Mọi người hãy cùng nhau quảng bá 4r đến những thành việc chưa hoạt động, đến bất kỳ ai, những người chưa bik đến 4r hay đã từng bik nhưng chưa tham gia, cùng trường là được, để 4r ta ngày càng lớn mạnh, để mọi người, ai ai cũng biến đến 4r chúng ra

Bạn được lợi gì khi sống độc thân?

Go down 
Tác giảThông điệp
[Yuki_bj]
Lính mới
Lính mới

Nữ Tổng số bài gửi : 3

Bạn được lợi gì khi sống độc thân? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn được lợi gì khi sống độc thân?   Bạn được lợi gì khi sống độc thân? Icon_minitime3/4/2009, 19:09

Vì một lý do nào đó mà bạn chưa tìm được một nửa của mình. Nhưng bạn cũng đừng vội buồn vì cuộc sống độc thân sẽ mang lại cho bạn 8 cái lợi sau đây:

1. Bạn có thể ở cả đêm cùng đám bạn nhí nhố của mình mà không cần phải đợi “ai đó” cho phép.

2. Bạn được nằm cả bên trong và bên ngoài của chiếc giường và không sợ bị ai kéo chăn cả.

3. Bạn được tự do tán tỉnh những anh chàng/cô nàng khác mà không sợ bị hỏi: “Em/anh đang nhìn ai thế?”

4. Bạn có thể tự mình đưa ra những quyết định cho bản thân.

5. Bạn sẽ không phải đau đầu để nhớ ngày sinh nhật của người ấy cũng như đủ thứ ngày kỷ niệm khác.

6. Bạn không cần phải chăm sóc thêm một người nữa.

7. Bạn có thể liệt kê ra những điều bạn muốn làm… và thực sự thực hiện những điều đó mà không sợ bị ai cản trở cả.

8. Bạn được tự do nghe các thể loại nhạc mà mình yêu thích.

Bạn được lợi gì khi sống độc thân?
Trang 1 trong tổng số 1 trang