TẬP THỂ A10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TẬP THỂ A10

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI FORUM CỦA LỚP A10_TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU-CAM RANH-KHÁNH HÒA (2006-2009)

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Đăng kýĐăng ký  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Mọi người hãy cùng nhau quảng bá 4r đến những thành việc chưa hoạt động, đến bất kỳ ai, những người chưa bik đến 4r hay đã từng bik nhưng chưa tham gia, cùng trường là được, để 4r ta ngày càng lớn mạnh, để mọi người, ai ai cũng biến đến 4r chúng ra

tình yêu của tôi

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 433

tình yêu của tôi Empty
27012010
Bài gửitình yêu của tôi

một ngày trôi qua ma anh không được gặp em, hôm nay anh phải đi xa nên chúng ta tạm thời xa cách, không có em cuộc sống với anh như chậm lại và phủ lên đầu anh là một bầu trời u ám .
nhớ hàng ngày anh nhờ có em mà anh đã có 1 ngày tốt hơn và anh cảm thấy yêu cuộc sống hơn . mỗi lần em xuất hiện là cả căn phòng thơm nức một mùi hương dịu dàng mà không có mùi nước hoa nào sánh bằng . mỗi lần đôi môi anh chạm vào em làm cho anh có một cảm giác sảng khoái dịu kỳ và tinh thần anh đầy hứng khởi để bắt đầu một ngày mới . sau mỗi buổi nghĩ trưa bắt đầu buổi chiều làm bài, học bài thật là mệt mỏi và buồn ngũ thế là anh lại gặp em . ngày nào cũng gặp nên dần dần anh sống không thể thiếu em được . không biết trong em có một ma lực nào mà khiến anh càng ngày càng yêu em hơn . ôi tình yêu của tôi, niềm vui của cuộc đời, nếu một ngày tôi thiếu em, thì anh ko biết cuộc đời của anh sẽ ra sao, có thể nó sẽ là địa ngục. anh sẽ ko bao giờ xa em, em yêu!! (nếu ai tò mò muốn bik ai thì hãy bôi đen hm) nescafe đem lại cho bạn và cho tôi bắt đầu một ngày mới tuyệt vời xin lỗi
https://tapthea10.forumvi.com
Share this post on: reddit

tình yêu của tôi :: Comments

Re: tình yêu của tôi
Bài gửi 30/1/2010, 21:59 by emlaCON_MA_NHO
già đầu rồi mà gõ sai chính tả tùm lum........ chẹp
Admin
Bài gửi 31/1/2010, 10:15 by Admin
sai chính tả là 1 nghệ thuật, còn người viết là 1 nghệ sĩ cuoi
Bài gửi 31/1/2010, 20:36 by emlaCON_MA_NHO
khìn
eternal_flame
Bài gửi 1/2/2010, 12:05 by eternal_flame
mẹ ơi,có phải mày ko Đao,sao mày toàn gieo bao trái ngang,cuộc tình mày tội lỗi thâm sâu,mô phật
Bài gửi  by Sponsored content

tình yêu của tôi

Trang 1 trong tổng số 1 trang